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UTABIRI WA HALI YA HEWA
KWA SAA 24 ZIJAZO

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZI1JAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO

TAREHE: 01/06/2025.

[Mikoa ya Kagera na Mara]:

} Hali ya mawingu kiasi, mvua na ngurumo
katika maeneo machache na vipindi vya jua.

[Mikoa ya Lindi na Mtwara]:
[Visiwa vya Unguja na Pemba]:
[Mikoa ya Tanga na Dar es salaam]:

[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia]:

Hali ya mawingu kiasi, mvua nyepesi Kkatika
maeneo machache na vipindi vya jua.

[Mikoa ya Geita, Mwanza, Shinyanga na Simiyu]:

[Mikoa ya Morogoro, Arusha, Kilimanjaro na Manyara]:

[Mikoa ya Kigoma, Singida, Dodoma, Katavi na Tabora]:
[Mikoa ya Ruvuma, Rukwa, Njombe, Iringa, Songwe na Mbeya]:

Hali ya mawingu Kiasi na vipindi vya jua.

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI:

MJl Kiwango cha juu cha joto Kiwango cha chini cha joto Mawio (Saa) Machweo (Saa)
ARUSHA 25°C 15°C 12:35 12:28
D'SALAAM 31°C 22°C 12:30 12:11
DODOMA 28°C 18°C 12:42 12:27
KIGOMA 31°C 19°C 01:04 12:53
MBEYA 23°C 10°C 12:56 12:31
IRINGA 25°C 15°C 12:46 12:24
NJOMBE 17°C 09°C 12:51 12:28
MWANZA 29°C 17°C 12:47 12:43
TABORA 30°C 18°C 12:52 12:41
TANGA 30°C 23°C 12:27 12:16
ZANZIBAR 30°C 24°C 12:30 12:11

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kutoka Kusini kwa kasi ya km 30 kwa saa kwa

Pwani yote;

Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi makubwa kiasi.
Matarajio kwa siku ya Jumanne tarehe 03/06/2025: Mabadiliko kidogo.
Utabiri huu umetolewa leo tarehe 01/06/2025.

Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,

S.L.P 27, 41218 Dodo

ma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610

Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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